baner-lich-thi-dau

Trân trọng gửi tới quý vị độc giả bảng xếp hạng bóng đá được cập nhật mới nhất, chính xác nhất của các giải đấu.

Bảng xếp hạng bóng đá

STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1 Dortmund Dortmund 18810291162116745-1845
2 Bayern Munich Bayern Munich 18431151080224939-1939
3 Monchengladbach Monchengladbach 18800233334141537-1836
4 Leipzig Leipzig 1872124722471131-1831
5 Frankfurt Frankfurt 185132212423151237-2430
6 Wolfsburg Wolfsburg 183331314513151028-2428
7 Hertha Hertha 184311411334151729-2827
8 Hoffenheim Hoffenheim 183431412332181432-2625
9 Werder Bremen Werder Bremen 183331516414141329-2925
10 Leverkusen Leverkusen 184141315324131526-3024
11 Mainz Mainz 18342109324101520-2424
12 Schalke Schalke 18405131423491122-2521
13 SC Freiburg SC Freiburg 18342131122591722-2821
14 Fortuna Düsseldorf Fortuna Düsseldorf 18405121323492121-3421
15 Augsburg Augsburg 181441416225121526-3115
16 Stuttgart Stuttgart 1831581811761914-3714
17 Hannover Hannover 18216715045102117-3611
18 1. FC Nuremberg 1. FC Nuremberg 18235101402652715-4111
  • Bảng A
  • Bảng B
  • Bảng C
  • Bảng D
  • Bảng E
  • Bảng F
  • Bảng G
  • Bảng H
ĐộiSTTHBHSĐ
Dortmund Dortmund 6411813
Atletico Atletico 6411313
Club Brugge Club Brugge 613216
Monaco Monaco 6015-121
ĐộiSTTHBHSĐ
Barcelona Barcelona 6420914
Inter Inter 6222-18
Tottenham Tottenham 6222-18
PSV PSV 6024-72
ĐộiSTTHBHSĐ
Paris Saint-Germain Paris Saint-Germain 6321811
Napoli Napoli 623129
Liverpool Liverpool 630329
Crvena Zvezda Crvena Zvezda 6114-124
ĐộiSTTHBHSĐ
FC Porto FC Porto 6510916
Schalke 04 Schalke 04 6321211
Galatasaray Galatasaray 6114-34
Lokomotiv Lokomotiv 6105-83
ĐộiSTTHBHSĐ
FC Bayern München FC Bayern München 64201014
Ajax Ajax 6330612
Benfica Benfica 6213-57
Athens Athens 6006-110
ĐộiSTTHBHSĐ
Man City Man City 64111013
Lyon Lyon 615018
Shakhtar Donetsk Shakhtar Donetsk 6132-86
Hoffenheim Hoffenheim 6033-33
ĐộiSTTHBHSĐ
Real Madrid Real Madrid 6402712
Roma Roma 630339
CSKA Moscow CSKA Moscow 6213-17
Viktoria Plzen Viktoria Plzen 6213-97
ĐộiSTTHBHSĐ
Juventus Juventus 6402512
Man United Man United 6312310
Valencia Valencia 622208
Young Boys Young Boys 6114-84
STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1 Barca Barca 20821361362120856-2146
2 Atletico Atletico 2082017436113930-1341
3 Real Real 20712155424151930-2436
4 Sevilla Sevilla 20621136344181631-2233
5 Alaves Alaves 20540116416111722-2332
6 Getafe Getafe 20514136361121025-1631
7 Real Betis Real Betis 205331514324101125-2529
8 Sociedad Sociedad 20234911524161325-2426
9 Valencia Valencia 2027111834381019-1826
10 Levante Levante 204241721334151432-3526
11 Girona Girona 202531114343121223-2624
12 Espanyol Espanyol 196031111136101621-2724
13 Bilbao Bilbao 203521112163101421-2623
14 Leganes Leganes 2044110713781718-2422
15 Real Valladolid Real Valladolid 2022581235391117-2322
16 Eibar Eibar 19442161313551521-2822
17 Celta Vigo Celta Vigo 203441714225152032-3421
18 Rayo Rayo 20344192421651224-3620
19 Villarreal Villarreal 201551115243101121-2618
20 SD Huesca SD Huesca 2014581511892417-3911
STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1 PSG PSG 19100037372025762-1053
2 Lille Lille 21731219514131234-2140
3 Lyon Lyon 21632178442181735-2537
4 St-Etienne St-Etienne 21821229244101632-2536
5 Strasbourg Strasbourg 214421711443201437-2532
6 Montpellier Montpellier 2044214744212926-1632
7 Marseille Marseille 20531187416152233-2931
8 Nice Nice 214247114529816-1931
9 Rennes Rennes 214331311434161629-2730
10 Bordeaux Bordeaux 20542161223471023-2228
11 Stade de Reims Stade de Reims 2145210825371217-2028
12 Nîmes Olympique Nîmes Olympique 203341211424151827-2926
13 Toulouse Toulouse 21244121643491521-3125
14 Nantes Nantes 21433181022781826-2823
15 Angers Angers 203441213243101122-2423
16 SM Caen SM Caen 21245111515491420-2918
17 Amiens SC Amiens SC 21316121722761918-3618
18 Dijon Dijon 20225716236101717-3317
19 Monaco Monaco 21047923325101319-3615
20 Guingamp Guingamp 21136101822762716-4514
STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1 Liverpool Liverpool 23101031692123754-1360
2 Man City Man City 231101401072222762-1756
3 Tottenham Tottenham 2360418101102301348-2351
4 Chelsea Chelsea 23741219713191040-1947
5 Arsenal Arsenal 239212610434222248-3244
6 Man Utd Man Utd 237312314624231946-3344
7 Watford Watford 235251618443161432-3233
8 Wolves Wolves 235251618434111327-3132
9 Leicester Leicester 234251312525161729-2931
10 West Ham West Ham 235251718425131630-3431
11 Everton Everton 236332016236141734-3330
12 Bournemouth Bournemouth 236332117308122533-4230
13 Brighton Brighton 235331512228102025-3226
14 Crystal Palace Crystal Palace 23236611417172123-3222
15 Southampton Southampton 232541318327122225-4022
16 Burnley Burnley 23416142123792223-4322
17 Newcastle Newcastle 23318101725491419-3121
18 Cardiff Cardiff 23426132312862119-4419
19 Fulham Fulham 233351321021083021-5114
20 Huddersfield Huddersfield 2312951913782113-4011
STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1 Juventus Juventus 1991019581019638-1153
2 Napoli Napoli 20920257603141139-1847
3 Inter Milan Inter Milan 20721174523141031-1440
4 AC Milan AC Milan 20622161235212828-2034
5 AS Roma AS Roma 206312716334101037-2633
6 Lazio Lazio 205321812424111129-2332
7 Atalanta Atalanta 20423157524292044-2731
8 Sampdoria Sampdoria 20522158344201835-2630
9 Parma FC Parma FC 20343910505101419-2428
10 Fiorentina Fiorentina 20532201116381028-2127
11 Torino Torino 204141211281141126-2227
12 Sassuolo Sassuolo 203521921334111130-3226
13 Cagliari Cagliari 2036112913671819-2721
14 Genoa Genoa 204431413117112425-3720
15 Udinese Udinese 2032691514481017-2518
16 SPAL SPAL 2025391221771616-2818
17 Empoli Empoli 204151315046112424-3917
18 Bologna Bologna 2023471105691916-3014
19 Frosinone Calcio Frosinone Calcio 2005562112762112-4210
20 Chievo Chievo 1914581704561814-358
STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1 Hà Nội FC Hà Nội FC 2611204214922301672-3064
2 Thanh Hóa Thanh Hóa 267422110634221943-2946
3 Khánh Hòa Khánh Hòa 265711812634151533-2743
4 SLNA SLNA 267241712544212038-3242
5 Quảng Ninh Quảng Ninh 266342416355162340-3935
6 Hải Phòng Hải Phòng 26634171234691426-2634
7 Bình Dương Bình Dương 267422817085111939-3633
8 Sài Gòn FC Sài Gòn FC 267152214238162838-4231
9 Quảng Nam Quảng Nam 264722218337152737-4531
10 SHB Đà Nẵng SHB Đà Nẵng 2684126190310123038-4931
11 HAGL HAGL 266342522247163141-5331
12 TP HCM TP HCM 265352421238132437-4527
13 Nam Định Nam Định 263461419256192633-4524
14 Cần Thơ Cần Thơ 262651520238112326-4321