baner-lich-thi-dau

Trân trọng gửi tới quý vị độc giả bảng xếp hạng bóng đá được cập nhật mới nhất, chính xác nhất của các giải đấu.

Bảng xếp hạng bóng đá

STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1Man CityMan City271301491182325974-2065
2LiverpoolLiverpool26112035793124859-1565
3Tottenham Hotspur FCTottenham2690424121102301354-2560
4Manchester UnitedMan Utd267412516824271952-3551
5ArsenalArsenal2610212811535252653-3750
6ChelseaChelsea26841269715192045-2950
7Wolverhampton Wanderers FCWolves266352019534141434-3339
8WatfordWatford266251718454171634-3437
9EvertonEverton276352121337151836-3933
10West HamWest Ham265351819436142032-3933
STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1Juventus FCJuventus241120288101024752-1566
2SSC NapoliNapoli241030287623141142-1853
3FC Internazionale MilanoInter Milan24822196624151134-1746
4AC MilanAC Milan247321912462161035-2242
5AS RomaAS Roma247413018444161346-3141
6Atalanta BCAtalanta245342114624302051-3438
7SS LazioLazio246332014525131333-2738
8FiorentinaFiorentina245422011373171537-2635
9Torino FCTorino2461414112101141128-2235
10UC SampdoriaSampdoria24623199346212340-3233
STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1FC BarcelonaBarca24931391573122861-2354
2Atletico MadridAtletico24921207462141034-1747
3Real MadridReal24813197624222241-2945
4Sevilla FCSevilla24731208346182038-2837
5GetafeGetafe24614167382141430-2136
6Deportivo AlavesAlaves24641137427122125-2836
7Real SociedadSociedad244441412534161330-2534
8Real BetisReal Betis246431715326101527-3033
9ValenciaValencia24391148353101224-2032
10EibarEibar24652241515591933-3431
STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1BV Borussia DortmundDortmund22920371564117854-2351
2FC Bayern MunchenBayern Munich226312212903281450-2648
3Borussia MonchengladbachMonchengladbach22901256444171642-2243
4RasenBallsport LeipzigLeipzig22731247524171241-1941
5Bayer 04 LeverkusenLeverkusen226141816524211639-3236
6VfL WolfsburgWolfsburg224341617623191335-3035
7Eintracht FrankfurtFrankfurt225332414443171441-2834
8TSG 1899 HoffenheimHoffenheim224531813442251943-3233
9Hertha BSC BerlinHertha224521715434181735-3232
10SV Werder BremenWerder Bremen224432118434161537-3331
STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1PSGPSG23120042482127969-1362
2Lille OSCLille25841259714171342-2250
3Olympique LyonnaisLyon258322110543191840-2846
4Olympique MarseilleMarseille25732229517182540-3440
5AS Saint-EtienneSt-Etienne259222411255112035-3140
6Montpellier HSCMontpellier24552189462131031-1938
7Stade de ReimsStade de Reims2565214936391323-2238
8OGC NiceNice25624101145491519-2637
9RC StrasbourgStrasbourg255431913454211640-2936
10Nîmes OlympiqueNîmes Olympique255441813525192237-3536
STTĐổi tuyểnSTSân nhàSân kháchHSĐ
THBTgThTHBTgTh
1Man CityMan City271301491182325974-2065
2LiverpoolLiverpool26112035793124859-1565
3Tottenham Hotspur FCTottenham2690424121102301354-2560
4Manchester UnitedMan Utd267412516824271952-3551
5ArsenalArsenal2610212811535252653-3750
6ChelseaChelsea26841269715192045-2950
7Wolverhampton Wanderers FCWolves266352019534141434-3339
8WatfordWatford266251718454171634-3437
9EvertonEverton276352121337151836-3933
10West HamWest Ham265351819436142032-3933
  • Bảng A
  • Bảng B
  • Bảng C
  • Bảng D
  • Bảng E
  • Bảng F
  • Bảng G
  • Bảng H
ĐộiSTTHBTgThHSĐ
BV Borussia DortmundDortmund641110210-213
Atletico MadridAtletico6411969-613
Club Brugge KVClub Brugge KV6132656-56
AS Monaco FCMonaco60152142-141